Injin Tumblen Dutse
GABATARWA
The tumbling inji da ake amfani da marmara, granite, farar ƙasa, mosaic dutse da sandstone tsufa look yin , Bayan kammala tsari da suka yi kama da sun kasance shekaru na tarihi.Kuna iya aiwatar da girman fale-falen buraka daga 300X300mm zuwa 1000X1000mm ta zaɓi nau'ikan injin tumbling daban-daban daga MACTOTEC.
Lokacin da sandar motar ta juya cikin babban sauri, nauyin da ba a daidaita shi ba zai haifar da ƙarfin centrifugal da lokacin karkatarwa, akwati za ta yi rawar jiki akai-akai ta cikin bazara, kuma a lokaci guda, zai haifar da abrasive da fale-falen a cikin ɗakin don girgiza akai-akai, Jijjiga na yau da kullun na ɗakin yana haifar da motsin motsi na dangi tsakanin sassan abrasive da tayal, don haka cire burrs daga fale-falen, kuma a lokaci guda yana zagaye gefuna masu kaifi da goge saman fale-falen.
Injin ya ƙunshi injunan girgiza guda biyu, ɗakin tumbling, maɓuɓɓugan ƙafa da ginshiƙan ƙasa.Ana haɗa motar vibratory tare da ɗakin ta hanyar ƙwanƙwasa sannan kuma a haɗa su tare a kan maɓuɓɓugan matsawa da aka haɗa da ginshiki.Motoci masu girgiza guda biyu gyarawa ta gefe, sanye take da ma'aunin daidaitacce, suna ba da ƙarfin rawar jiki.
Ƙaƙwalwar da aka ƙera na musamman na hawan bazara yana ba da damar ƙwanƙwasa gandun daji gaba ɗaya daga ginshiƙi.Manyan ƙyanƙyashe masu sauƙi masu sauƙi suna sauƙaƙe daidaita kayan aiki da kiyayewa.Ƙafafu na musamman masu ɗaukar girgiza na iya rage rage watsawar girgiza zuwa ƙasa.
Dukan jikin injin ana gina shi ta manyan faranti na ƙarfe mai ƙarfi da ɗaukar nauyi, Kuma saman saman jirgin ruwa wanda aka yi masa layi tare da PU Lining wanda yake da juriya, acid da juriya na alkali, guje wa tsoratar da saman sassan kuma rage surutu.
Aiwatar da bangarori daban-daban don ƙirƙirar wuraren jiyya masu zaman kansu a cikin ɗakin, mai yuwuwar aiwatar da sassauƙan abubuwa ko abubuwan ɗimbin yawa daban-daban.Da kuma ɗakin da aka raba ta bangarori don kada kayan aiki su buga juna kuma su lalata kansu.
Gane aiki da kai ta hanyar tsarin sarrafawa na lantarki da haɓaka ingantaccen aiki a cikin ƙarewar dutse.
Babban ingancin tumbling abrasives yana samuwa daga MACTOTEC!
-Media Chips15*15*15mm/ 20*20*20mm/ 30*30*30mm
Bayanan Fasaha
Samfura |
| MTX (B) - 500 | MTX(B) -900 | MTX (B) -1200 | MTX (B) -1800 | MTX (B) -2800 |
Iyawa | L | 500 | 900 | 1200 | 1800 | 2800 |
Kauri mai rufi | mm | 25 | 25 | 25 | 25 | 25 |
Ƙarfin Motoci | kW | 2.2*2 | 4.0*2 | 4.0*2 | 5.5*2 | 9.0*2 |
Tsawon Chamber | mm | 1310 | 1200 | 2000 | 2000 | 1580 |
Chamber Height | mm | 700 | 850 | 850 | 940 | 1270 |
Diamita Chamber | mm | Ф690 | Ф900 | Ф750 | Ф1120 | Ф1500 |
Wutar lantarki | V | 380 | 380 | 380 | 380 | 380 |
Yawanci | Hz | 50 | 50 | 50 | 50 | 50 |
Gabaɗaya Girma | mm | 2670*1000*985 | 2700*1050*1100 | 3000*1050*1100 | 3500*1336*1256 | 3300*1830*1740 |
Nauyi | kg | 700 | 7900 | 2100 | 2800 | 4000 |
Girman gogewa | mm | 300*300 400*400 | 400*400 500*500 | 400*400 500*500 | 600*600 | 800*800 1000*1000 |